การจัดการอบรมครู บุคลากรงานปกครอง ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๓
วันที่ ๒๓ ธันวาคม ๒๕๖๓ เวลา ๑๕.๐๐ น. วิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี ดำเนินการจัดการอบรมครู บุคลากรงานปกครอง ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๓ เพื่อให้ความรู้เกี่ยวกับแนวปฏิบัติในการดูแลความประพฤตินักเรียน นักศึกษาให้เป็นไปด้วยความเรียบร้อย โดยได้รับความอนุเคราะห์จาก นายวิภูธนินทร์ ผุยพรหม ผู้อำนวยการกลุ่มลูกเสือ ยุวกาชาดและกิจการนักเรียน พร้อมทั้งพนักงานเจ้าหน้าที่ส่งเสริมความประพฤตินักเรียนและนักศึกษา ประจำศูนย์เสมารักษ์ สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดอุบลราชธานี ให้เกียรติเป็นวิทยากรตลอดการอบรม
![](http://administrative.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/131930596_1042447432900286_5293670543261307795_o-1024x683.jpg)
![](http://administrative.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/131950957_1042447192900310_6114580265048682696_o-1024x683.jpg)
![](http://administrative.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/132428292_1042447199566976_5358778327565667654_o-1024x683.jpg)
![](http://administrative.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/132983842_1042447326233630_3819358402835222963_o-1024x683.jpg)