ประชุมเตรียมการแข่งขันทักษะวิชาชีพ ระดับสถานศึกษา
วันที่ ๑๐ พฤศจิกายน ๒๕๖๓ เวลา ๑๓.๓๐ น. นายไวพจน์ ศรีธัญ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา วิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี ได้ให้เกียรติมาเป็นประธานในการประชุม เรื่อง การจัดการแข่งขันทักษะวิชาชีพ ทักษะพื้นฐาน และหลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น ระดับสถานศึกษา วิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๓ เพื่อให้การเตรียมการจัดการแข่งขันเป็นไปด้วยความเรียบร้อย จึงได้จัดการประชุมคณะกรรมการดำเนินงานที่เกี่ยวข้อง ดังนี้ ประธานกรรมการ รองประธานกรรมการ กรรมการและเลขานุการ กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ ของแต่ละฝ่าย เข้าร่วมประชุมพร้อมกัน ณ ห้องประชุมบัวแสด อาคารหอประชุมโดมน้อย วิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี
![](http://administrative.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/123996037_1010321636112866_2512923822418106174_o-1024x683.jpg)
![](http://administrative.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/123951267_1010321182779578_2463860155421303168_o-1024x683.jpg)
![](http://administrative.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/124009855_1010321662779530_944287752817711333_o-1024x683.jpg)
![](http://administrative.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/124098557_1010321562779540_6878198831224875088_o-1024x683.jpg)
![](http://administrative.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/124255754_1010321606112869_3167553129702694236_o-1024x683.jpg)